หน้า: [1]   ลงล่าง
  ตอบ  |  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้งาน จันทร์-ศุกร์  (อ่าน 1592 ครั้ง)

มนุษย์
บุคคลทั่วไป

« เมื่อ: กันยายน 28, 2012, 10:48:59 PM »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

ผมอยากได้งานที่ทำวันจันทร์-ศุกร์ ครับ ผมจบป.ตรี การเงิน แต่เคยทำงานด้านบัญชีมาก่อน เป็นเวลาประมาณ 1ปี 8เดือน  ช่วงเสาร์-อาทิตย์ผมติดเรียนภาษาญี่ปุ่นครับ เลยอยากได้งานที่ทำ5วัน ถ้าเป็นไปได้ขออยู่ในเขต อ.เมือง/สันทราย ถ้าใครมีงานอะไรช่วยแนะนำมาทีนะครับ ขอเงินเดือน 8,000+
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
ตามนั้น
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 07:47:33 AM »

มาหางานทำที่กรุงเทพสิครับ ที่นี้เอกชนเขาหยุดเสาร์ อาทิตย์กันหมด
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
ใช่ๆๆ
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 01:08:50 PM »

ใช่ๆๆๆเชียงใหม่อย่าเสียเวลาเลย
หวังดีค่ะ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 02:49:02 PM »

ไม่ลองไปสมัครที่ รุ่งโรจน์อะไหล่จักรกลยนต์ ล่ะคะ. เห้นคำรับ บัญชีอยู่ ทำงานใ้นออฟฟิต
แต่มันอยู่ สันกำแพง ...มีเลี้ยงข้าวกลางวันด้วยนะจ๊ะ...ที่สำคัญเจ้าของก็ท่าทางไม่เคี่ยวนะคะ....อยู่กันเป็นแบบครอบครัว..

แต่เขาไม่ได้หยุดวันเสาร์ หยุดวันอาทิตย์วันเดียว ทำงาน 8.00 - 17.30  ลองดูนะคะ....เผื่อสนใจ... ที่เราแนะนำได้เพราะเราไปสัมภาษณ์มาแล้ว แต่เราไม่ได้..5555  แต่เราหางานมาหลายที่ เราว่าที่โอนะคะ......พนักงานทุกคนเขาดูทำงานกัีนมีความสุขดี ไม่เหมือนหลายๆที่ในเชียงใหม่.....
สาวเจียงใหม่
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 09:19:27 PM »

การเงินหยุดเสาร์-อาทิตย์เชียงใหม่ เอาตรงๆเลยนะ ยากกกกกกกก!! แนะนำกทม.ค่ะ
กทม.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 09:38:49 PM »

แนะนำมาทำงานที่กทม. นะครับ เอกชนหยุด เสาร์ - อาทิตย์
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  ตอบ  |  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์