หน้า: [1]   ลงล่าง
  ตอบ  |  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โรงงานพลาสติกเปิดใหม่ สันกำแพง  (อ่าน 1727 ครั้ง)

ต้อม
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 08:15:26 AM »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

เพื่อน ๆ ใครพอรู้บ้างครับ ได้ข่าวว่าแถวสันกำแพง มีโรงงานพลาสติก เปิดใหม่ ใครรู้ หรือมีข้อมูลช่วยแชร์ด้วยครับ

ขอบคุณครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
พ่อค้า
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 02:42:25 PM »

แล้วไงครับ จะชวนเพื่อนๆๆไปดมสาร โพลิเมอร์เหรอ อิๆๆๆๆ
นอนดม  อีโม๊ะ แฟนที่ห้องดีกว่ามั้งอิๆๆๆๆ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
ภา
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 11:53:43 PM »

55..ขำอ่ะ..^^. พูดถึงก็จริงนะ งานบั่นทอนสุขภาพ แต่ว่านะถ้าคิดว่าจะทำ ก็ควรอย่างยิ่งที่จะ คำนึงถึงค่าจ้างให้ดีๆ ต้องให้คุ้มๆหน่อยนะ( อันนี้ฝากถึงนายจ้าง เห็นใจกันบ้างเถอะนะ) เเต่ปกติงานโรงงาน ค่าจ้างสูงอยูเเล้วนี่เนาะ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  ตอบ  |  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์