หน้า: 1 [2] 3 4   ลงล่าง
  ตอบ  |  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำงานโลตัสเอ็กเพลส ดีหรือไม่  (อ่าน 22601 ครั้ง)

salitatbb01
ทดลองงาน
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 09:39:01 PM »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

Great content. I do not get bored นะ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 05:13:11 AM »

เห็นเพื่อน ไป ทำ    ....ไปสมัครพร้อม เรา   แต่เรา ไม่ได้ไป...

มัน ย้าย ไป โน่น - นี่  ระเห เร่ร่อน ไปเรื่อย ทั้ง ๆ ที่เป็นผู้หญิง   

ผ่านไป 4 ปี  ตอนนี้ มันเป็น ผู้จัดการ สาขาพะเยา  ไปแล้ว   

เงินเดือนเท่าไหร่ ไม่เคย ถาม  แต่ ดูแล้ว สภาพการเงินมันดี ขึ้นเยอะ 

อยาก ซื้อ รถ ไทรทัน ใหม่ ก็ได้ ซื้อ    อยากจะดาวน์บ้านใหม่ ก็ได้ ซื้อ   ง่าย ๆ รู้สึกมันจะขอสินเชื่อที่ไหนก็ง่าย ไปหมด

อาจเพราะ  มีหลักฐานเรื่องรายได้ ที่ชัดเจน แสดง ต่อ ธนาคาร   หรือไม่ก็เพราะ เงินเดือนสูง +ดงค์กรใหญ่+ตำแหน่งดี 

อะไรประมาณนั้น มั้ง
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
-
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 07, 2012, 04:59:04 PM »

รบกวนถามหน่อย ใครไปสัมภาษณ์เมื่อวันศุกร์ 24 แล้วมีการโทรแจ้งผ่านสัมภาษณ์กันมารียังค่ะ?
Expertboy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 01:07:28 PM »

รอมา สอง อาทิตละครับไมมีอะไรเกิดขึ้นเลย ไม่เห็นเรียกซักอย่าง
-
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 09, 2012, 09:08:15 AM »

เราลองโทรไปสอบถามแล้วค่ะ เค้าบอกว่ารอหน่อย บอกว่าต้องรอประมาณ 2 อาทิตย์ค่ะ ^^

ก็น่าจะวันนี้แหละมั้ง!!!! 2 อาทิตย์พอดี!!!

-
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 12, 2012, 05:08:59 PM »

และแล้วก็ผ่านไปสองอาทิตย์ ยังไม่มีการติดต่อใดๆทั้งสิ้น หรือว่าไม่ได้แล้วหว่า?

ของใครติดต่อมาแล้วบ้าง มาแชร์กันหน่อยน๊า ^^
ส้มจี๊ด
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 11:24:27 AM »

แล้วตอนนี้เค้าติดมายังค่ะ....
ของเรารอเดือนกว่า ๆ อ่ะ แต่เป็นที่ กทม.น่ะ
ม!
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2012, 06:37:56 PM »

อยากถามว่า,,เราสามารถลาออกได้ตลอดหรือเปล่า
ฟ้า
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 12:36:28 PM »

10เดือนแร้วค่ะ ไม่เอาแร้วใช่ป่าว
อ้อม
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 05:59:53 PM »

รอนานจิงๆค่ะ ดิฉันรอมา2 เดือนแล้ว โทรมาคอนเฟิร์มว่าผ่านการสัมภาษณ์ เดี๋ยวจะมีเจ้าหน้าที่ติดต่อมา แล้วก้อผ่านไปเดือนหนึ่งก้อบอกว่าเข้ามาเซ็นสัญญาจ้างแล้วก้อให้รอไปอบรม อบรมเสร็จก้อต้องรอให้หาสาขาที่จะลง นานมากเลยค่ะสองเดือนก็ยังไม่รุ้ว่าจะพอมั๋ย ทำงานกันช้ามากๆ
สส
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2012, 01:13:34 PM »

อย่าไปทำเลยงานโคตรหนักทำงานก็ไม่เป็นระบบบางทีเลิกงานช้าอย่างเช่นเลิกงาน5โมงแต่พอจะให้กลับโน้นบางที1ทุ่มก็มีแล้วผู้จัดการมีบังคับให้ตอกบัตรตามเวลาด้วยนะแต่บังคับให้อยู่ต่อแต่ไม่ต้องจ่ายิุโอทีฉลาดแต่ใช้งานยิ่งกว่าวัวกว่าควายซะอีก
m
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 08:19:17 PM »

อย่าไปเลยครับ ผมทำมาแล้วงานหนั มาก  เข้างานมาต้องมาเติมของแล้วก็ต้องเป็นแคชเชียด้วย พอไม่มีคนก็ให้วิ่งไปเติมของ พอมีลูกค้าก้ต้องวิ่งมาขายของ เวลากินข้าวถ้าลูกค้าเยอะ หัวหน้าก็จะเรียกให้มาคิดเงินทั้งที่ข้าวยังคาปากอยู่เลย  เวลาเลิกงานก็ให้ตอกบัตรตามเวลาแล้วมาทำงานต่อสุดยอดครับที่พูดนี่หมายถึงโลตัสเอกเพลสนะครับ  คิดเอาแล้วกันครับ แล้วหัวหน้าก็เยอะไปหมด หลายคนนะครับ เวลาเลิงานถ้าหัวหน้าไม่บอกให้กลับก็กลับไม่ได้นะครับ ถ้าคุณทนเรื่องแบบนี้ไม่ได้ไม่แนะนำให้ไปสมัครครับ
สาว 2 อยากได้คำตอบ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 04:13:25 PM »

โลตัส ไม่รับกระเทย + ทอมเข้าทำงานใช่ไหม?
นา
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 10:31:56 PM »

โลตัส ไม่รับกระเทย + ทอมเข้าทำงานใช่ไหม?
ไม่จริงจ้ะ เห็นสาวสองกับทอมเดินทำงานในโลตัสเพียบ เทอไปเอามาจากไหนว่าเค้าไม่รับ
สาวประเภทสอง
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 08:40:14 PM »

โลตัส..........ไม่รับกระเทยกับทอม เข้าทำงานใช่ไหมคะ?
หน้า: 1 [2] 3 4   ขึ้นบน
  ตอบ  |  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์